* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "LAPTOPLENOVO.NET", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Giấy in mã vạch: 09 8110 8111
* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Bạn không tìm thấy cỡ tem như ý? Hãy thử dịch vụ bế tem nhãn theo yêu cầu của Shopply, hoặc liên hệ với chúng tôi để được tư vấn mua hàng miễn phí!

Giấy in mã vạch hay còn gọi là Giấy in tem nhãn,  Decal in mã vạch, Decal in tem nhãn,… là loại giấy chuyên dụng thường được đóng thành cuộn cuộn để in tem nhãn, mã vạch. Giấy được cấu tạo gồm một mặt để in thông tin, một mặt có lớp keo dính. Giấy in mã vạch được ứng dụng rộng rãi trong nhiều ngành nghề, ví dụ:

– Tem nhãn in mã vạch dùng trong ngành kinh doanh bán lẻ : in nội dung về sản phẩm (mã số mã vạch sản phẩm, giá sản phẩm, tên sản phẩm, tên cửa hàng).

– Tem nhãn in mã vạch dùng trong ngành y tế, bệnh viện, nhà thuốc: in mã số mã vạch quản lý ống nghiệm, mẫu thử của bệnh nhân, mã số bệnh nhân,…

– Tem nhãn in mã vạch dùng in tên sản phẩm, mã số sản phẩm v.v… dán lên thùng carton.

Giấy in tem,mã vạch, nhãn Decal (110 x 50 mét)

Nhãn Decal (Sticker) giấy là loại Decal được dùng phổ biến rỗng rãi nhất bởi sự đa dạng, dễ sử dụng và quan trọng nhất là đáp ứng được nhu cầu đại đa số người sử dụng với giá cả hợp lý. Decal giấy được sử dụng rộng rãi trong việc nhãn hàng hóa tiêu dùng, giá bán, quy cách, thông tin sản phẩm… áp dụng cho việc quản lý, theo dõi hàng hóa trong các hệ thống kho, siêu thị, nhà hàng…



Giấy decal in mã vạch có cấu tạo mặt trước là lớp bóng (hoặc nhám) có thể in và mặt sau có lớp keo dùng để bám dính vào bề mặt vật chất.  đáp ứng tốt nhu cầu của bạn hàng cần mua decal mực in mã vạch decal sticker in mã vạch hay decal ribbon in mã vạch nhanh nhất theo yêu cầu.

Hiện nay các loại giấy trên thị trường rất nhiều, các loại giấy có thương hiệu và chất lượng tốt gồm có giấy Fasson của Avery, giấy Amazon….

 Giấy in tem nhãn mã vạch, decal (Sticker) được dùng phổ biến rộng rãi bởi ứng dụng đa dạng trong nhiều lĩnh vực như bán lẻ : dán nhãn hàng hóa tiêu dùng, giá bán, quy cách, thông tin sản phẩm hay lĩnh vực giao nhận hàng hóa logistic, y tế để theo dõi bệnh án, hay sản xuất: dán tem lên các bao bì nhãn mác. Với chi phí hợp lý nhưng mang lại lợi ích lớn do vậy các doanh nghiệp đều áp dụng việc dán nhãn sản phẩm để phục vụ cho quản lý nhanh chóng hơn, chính xác hơn.

Bạn đã nhiều lần phàn nàn về việc đặt giấy mất quá nhiều thời gian chưa ? thông thường là 6-7 ngày mà các đơn vị đang áp dụng. Nhưng với Tân Phát , chúng tôi chỉ có 1 ngày là giao ngay . Đó là cam kết hài lòng khách hàng, cam kết cả thời gian lẫn chất liệu giấy in.

 Một số lưu ý trước khi đặt giấy

1/ Chọn loại giấy phù hợp với mục đích sử dụng

Giấy in mã vạch có  3 loại là giấy decal thường, giấy decal PVC, và giấy mạ thiếc,

Giấy in mã vạch

Giấy in mã vạch có 3 loại là giấy decal thường, giấy decal PVC, và giấy mạ thiếc, ngoài ra còn có loại giấy nhiệt in trực tiếp không cần ribbon. Tùy theo mục đích sử dụng mà khách hàng chọn loại cho phù hợp. Đế của giấy in mã vạch thường được chia làm 2 loại: loại đế lac-xin và đế dày. Đế lac-xin là loại đế mờ, và ánh sáng có thể chiếu qua, giúp mắt cảm biến của máy (sensor) in phân biệt khổ giấy. Đế dày là loại đế giấy mà ánh sáng không chiếu qua được, thường được dùng trong chế độ in liên tục (continuous) và in theo điểm (label with mark) với những đốm đen đánh dấu phía dưới đế của con tem.

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
Dịch vụ seo Doanh nghiệp cần biết gì khi thuê người làm SEO, Nói đi thì cũng nói lại mình viết bài này chỉ mong tính chất tham khảo, các anh chị em SEOer đừng có thành ý gì với mình khi đọc được bài này.
Dịch vụ seo hồ chí minh Một lợi ích nữa của việc thuê một công ty seo uy tín Hồ Chí, Hãy để Việt SEO đưa bạn bản phác thảo mà Việt SEO đã đưa cho những doanh nghiệp khác để giúp họ đạt được thành công trên lĩnh vực online. Việt SEO là #1 công ty SEO Hồ Chí Minh, cũng như là một trong số những công ty giỏi nhất tại Việt Nam.

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

- Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

- Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

 Sợi quang nằm trong ống lỏng và di chuyển tự do trong ống. Ống đệm lỏng có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu tới mức tối đa

- Các ống đệm lỏng được bện xung quanh các thành phần chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang khỏi những tác động khi lắp đặt và ảnh hưởng của môi trường (đặc biệt là sức kéo căng theo chiều dọc)

- Cáp quang multimode 4 sợi sử dụng Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và chống ẩm hiệu quả nhất.



- Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kiem loại nên có đường kính nhỏ gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.

- Cáp quang multimode 4 fo Chịu lực căng tối đa lên đến 50 kN.

- Khoảng vượt lên đến 500m. (tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất).

- Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường.

- Cáp được thiết kế để treo cột, đi trong nhà,hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

- Cáp quang multimode 4 core được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, do đó sẽ không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

- Cáp quang multimode Tuân theo chuẩn IEEE P-1222, tiêu chuẩn này đã được công nhận cho cáp ADSS.

- Quý khách hàng quan tâm tới sản phẩm này vui lòng liên hệ trực tiếp để biết thêm chi tiết và để được báo giá tốt nhất.
Cấu tạo cáp quang 4Fo Multimode

Cáp quang multimode 4 sợi với sợi đặt trong ống đệm lỏng. Lõi cáp được bảo vệ bằng lớp giáp băng thép và phủ bằng một lớp ngoài bằng polyethylene màu đen. Hai sợi dây thép gia cường giúp kéo xa hoặc chôn đất không bị ảnh hưởng tới sợi quang bên trong.

Cáp

Tại sao là chúng tôi?

Giấy in mã vạch Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Giấy in mã vạch Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core